Sáng ngày 29 tháng 3 năm 2023, Liên minh Hợp tác xã tỉnh Kon Tum đã long trọng tổ chức lễ công nhận thành viên chính thức đối với 12 hợp tác xã tham gia là thành viên chính thức của Liên minh Hợp tác xã tỉnh.
Tổ chức lớp tập huấn công cụ bán hàng trực tuyến, xây dựng lợi thế cạnh tranh, thiết lập thị trường mục tiêu trên nền tảng Internet, xây dựng mô hình MVP, câu chuyện sản phẩm
Tổ chức bồi dưỡng nâng cao hiệu quả hoạt động các HTX nông nghiệp gắn với liên kết chuỗi giá trị trên địa bàn tỉnh Kon Tum
Đoàn công tác của Liên minh Hợp tác xã Việt Nam do đồng chí Nguyễn Ngọc Bảo, Bí thư Đảng đoàn, Chủ tịch Liên minh Hợp tác xã Việt Nam đã thăm làm việc với các Hợp tác xã tại tỉnh Kon Tum
-- Chọn trang liên kết -- Chính phủ Bộ tài chính Bộ NN&PTNT UBND tỉnh Kon Tum Uy ban Chứng khoán Nhà nước Tổng cụ Thuế Công ty VDC Báo VnMedia Báo Vietnamnet Báo VnExpress Cổng Mega VNN